Nhà Sản phẩm

Bộ cách ly sợi quang

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ cách ly sợi quang

(25)
Trung Quốc Phân cực công suất cao Duy trì Bộ cách ly Sợi quang kép 1550nm 900μm nhà máy sản xuất

Phân cực công suất cao Duy trì Bộ cách ly Sợi quang kép 1550nm 900μm

Bộ cách ly duy trì phân cực bao gồm 1030 1040 1050 1053 1060 1064nm 1310nm 1480nm 1550nm hoặc những loại khác, nó là một thiết bị quang học thụ động chỉ cho phép ánh sáng một chiều đi qua.Nó sử dụng sợi duy trì ... Đọc thêm
2022-05-06 13:55:18
Trung Quốc Bộ cách ly quang học công suất cao 50W 1064nm 1030nm 980nm cho sợi quang nhà máy sản xuất

Bộ cách ly quang học công suất cao 50W 1064nm 1030nm 980nm cho sợi quang

Bộ cách ly quang học công suất cao là thiết bị quang từ ưu tiên truyền ánh sáng theo hướng thuận trong khi hấp thụ hoặc dịch chuyển ánh sáng truyền theo hướng ngược lại.Công suất xử lý lên đến trung bình 50W, c... Đọc thêm
2021-12-07 17:20:48
Trung Quốc Bộ phân cực sợi quang nội tuyến 1550nm SM PM Fibre Out FC APC Cách ly cao nhà máy sản xuất

Bộ phân cực sợi quang nội tuyến 1550nm SM PM Fibre Out FC APC Cách ly cao

Bộ phân cực trong dòng được thiết kế để truyền ánh sáng với một phân cực cụ thể trong khi chặn phân cực khác.Nó có thểđược sử dụng để chuyển đổi ánh sáng không phân cực thành ánh sáng phân cực với tỷ lệ tắt cao... Đọc thêm
2021-12-07 17:09:42
Trung Quốc Bộ tách chùm tia phân cực EDFA PBC PBS 1310nm 1550nm SC APC nhà máy sản xuất

Bộ tách chùm tia phân cực EDFA PBC PBS 1310nm 1550nm SC APC

Bộ kết hợp / Bộ tách chùm tia phân cực 1310nm 1550nm (PBC / PBS) có thể được sử dụng như một bộ kết hợp chùm tia phân cực để kết hợp chùm ánh sáng từ hai sợi đầu vào PM thành một sợi đầu ra duy nhất hoặc như m... Đọc thêm
2021-11-23 18:01:21
Trung Quốc Bộ cách ly duy trì phân cực WDM 980 1550 1064nm cho laser sợi quang nhà máy sản xuất

Bộ cách ly duy trì phân cực WDM 980 1550 1064nm cho laser sợi quang

Bộ cách ly duy trì phân cực WDM là một thiết bị kết hợp có các chức năng của WDM và bộ cách ly trong một gói nhỏ gọn duy nhất.PMIWDM được đặc trưng với tổn thất chèn thấp, tỷ lệ tắt cao, cách ly cao, tổn thất ... Đọc thêm
2021-11-17 16:52:54
Trung Quốc Duy trì phân cực Tap Isolator Tap WDM Hybrid 980nm 1550nm nhà máy sản xuất

Duy trì phân cực Tap Isolator Tap WDM Hybrid 980nm 1550nm

Bộ cách ly vòi sợi quang duy trì phân cực (PM) của Unifiber kết hợp chức năng của bộ cách ly PM, bộ ghép sợi PM và PM FWDM thành một gói nhỏ gọn để tiết kiệm chi phí và kích thước thiết bị.nó có suy hao chèn c... Đọc thêm
2021-10-08 13:52:53
Trung Quốc Bộ cách ly không nhạy phân cực 1550nm WDM Hybrid IWDM cho bộ khuếch đại quang nhà máy sản xuất

Bộ cách ly không nhạy phân cực 1550nm WDM Hybrid IWDM cho bộ khuếch đại quang

IWDM được xây dựng dựa trên bộ cách ly và bộ lọc màng mỏng để lấp đầy bộ cách ly lai + chức năng WDM trong một gói nhỏ gọn duy nhất, nó bao gồm hai sự kết hợp khác nhau do hướng bơm, "bơm tiến" và "bơm lùi". Đ... Đọc thêm
2021-10-08 12:09:53
Trung Quốc Bộ cách ly quang sợi quang không nhạy cảm lớp P 1550nm Bộ cách ly quang ethernet EDFA nhà máy sản xuất

Bộ cách ly quang sợi quang không nhạy cảm lớp P 1550nm Bộ cách ly quang ethernet EDFA

1310nm 1550nm Một giai đoạn / Giai đoạn kép Bộ cách ly quang học phân cực-không nhạy cảm sử dụng hiệu ứng Faraday của tinh thể quang học Magneto.Nó hướng dẫn ánh sáng quang học theo một hướng và loại bỏ phản xạ ... Đọc thêm
2021-09-17 17:51:35
Trung Quốc Bộ cách ly quang không nhạy cảm 250um 1060nm 1480nm cho EDFA nhà máy sản xuất

Bộ cách ly quang không nhạy cảm 250um 1060nm 1480nm cho EDFA

Bộ cách ly quang học sử dụng hiệu ứng Faraday của tinh thể quang học Magneto.Nó hướng dẫn ánh sáng quang học theo một hướng và loại bỏ phản xạ ngược và tán xạ ngược theo hướng ngược lại tại bất kỳ điểm phân cực ... Đọc thêm
2021-08-11 18:25:17
Trung Quốc Bộ cách ly quang lai WDM IWDM 1480 / 1550nm PDL thấp cho bộ khuếch đại sợi quang nhà máy sản xuất

Bộ cách ly quang lai WDM IWDM 1480 / 1550nm PDL thấp cho bộ khuếch đại sợi quang

IWDM được xây dựng dựa trên bộ cách ly và bộ lọc màng mỏng để lấp đầy bộ cách ly lai + chức năng WDM trong một gói nhỏ gọn duy nhất, nó bao gồm hai sự kết hợp khác nhau do hướng bơm, "bơm tiến" và "bơm lùi". Đ... Đọc thêm
2021-07-21 17:01:30
Page 1 of 3|< 1 2 3 >|