Nhà Sản phẩm

Bộ ghép kênh bước sóng

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ ghép kênh bước sóng

(115)
Trung Quốc Mô-đun Demux 1270-1610nm 1.6dB CWDM Mux cho hệ thống fronthaul 5G nhà máy sản xuất

Mô-đun Demux 1270-1610nm 1.6dB CWDM Mux cho hệ thống fronthaul 5G

8 CH UC-CWDM là một trong những mẫu thiết bị serie CWDM mux demux thế hệ mới với kích thước chân 21x15,5x6,5mm và suy hao chèn 1,6dB.Dựa trên công nghệ TFF và Free-space, tận dụng bằng sáng chế của thiết kế đư... Đọc thêm
2022-05-06 13:57:39
Trung Quốc Sử dụng CATV Bộ chia 3 cổng FWDM 1550nm với đầu nối SC / UPC nhà máy sản xuất

Sử dụng CATV Bộ chia 3 cổng FWDM 1550nm với đầu nối SC / UPC

Đặc trưng:1. Mất chèn thấp2. Băng thông rộng và phẳng3. Cô lập cao4.Độ ổn định và độ tin cậy cao4. Epoxy- Miễn phí trên đường dẫn quang học Các ứng dụng: 1. FTTH;LAN2. Hệ thống WDM3. Bộ khuếch đại quang sợi4. H... Đọc thêm
2022-05-06 13:57:36
Trung Quốc Băng tần C Mô-đun LAN WDM MUX DEMUX siêu nhỏ gọn với tổn thất chèn 0,9dB nhà máy sản xuất

Băng tần C Mô-đun LAN WDM MUX DEMUX siêu nhỏ gọn với tổn thất chèn 0,9dB

C Band Mô-đun LAN-WDM MUX DEMUX siêu nhỏ gọn 4 CH C BAND UC-LAN-WDM này là một mẫu thiết bị serie LAN-WDM mux demux thế hệ mới với kích thước 20x8x6mm cực kỳ nhỏ gọn và suy hao chèn 0,9 dB.Dựa trên công nghệ ... Đọc thêm
2022-05-06 13:57:33
Trung Quốc Băng tần C 100GHz DWDM Mux Demux Mô-đun ABS LC / UPC Bước sóng trung tâm 0,05nm nhà máy sản xuất

Băng tần C 100GHz DWDM Mux Demux Mô-đun ABS LC / UPC Bước sóng trung tâm 0,05nm

Đặc trưng: 1. Khoảng cách kênh ITU 100GHz2. Mất chèn thấp3. Truyền dẫn băng thông rộng4. Cách ly kênh cao5. Độ ổn định và độ tin cậy cao6. Đường dẫn quang học không chứa Epoxy Các ứng dụng: 1. Kênh Mux / Demux2... Đọc thêm
2022-05-06 11:44:21
Trung Quốc 4 kênh Bộ chia kênh theo bước sóng Mô-đun ghép kênh GPON 1300nm OTDR LGX nhà máy sản xuất

4 kênh Bộ chia kênh theo bước sóng Mô-đun ghép kênh GPON 1300nm OTDR LGX

Mô-đun WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR LGX được sử dụng để kết hợp các tín hiệu ngược và xuôi GPON / XGSPON / NGPON2 thành 1 sợi, hoặc tách tín hiệu ngược và xuống GPON / XGSPON / NGPON2 từ sợi đường. Ứng dụng: ... Đọc thêm
2022-05-06 11:42:17
Trung Quốc 8CH 100Ghz DWDM MUX Demux CH23-CH30 Kênh Dual Fiber Duplex LC UPC ABS Hộp nhà máy sản xuất

8CH 100Ghz DWDM MUX Demux CH23-CH30 Kênh Dual Fiber Duplex LC UPC ABS Hộp

8CH 100Ghz DWDM MUX Demux CH23 ~ CH30 kênh Dual Fiber Duplex LC UPC ABS Hộp Mô-đun Mux / Demux Unifiber DWDM (Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng dày đặc) cung cấp băng thông ổn định và đáng tin cậy cao trong ... Đọc thêm
2022-04-11 10:33:22
Trung Quốc Bộ ghép kênh phân chia bước sóng 1550nm Bộ chia SC APC FWDM cho hệ thống CATV WDM nhà máy sản xuất

Bộ ghép kênh phân chia bước sóng 1550nm Bộ chia SC APC FWDM cho hệ thống CATV WDM

Hệ thống 1x2 CATV WDM 1310nm 1490nm 1550nm FWDM Splitter SC / APC Bộ ghép kênh phân chia theo bước sóng dựa trên bộ lọc (Filter WDM, hoặc FWDM) dựa trên công nghệ lọc màng trưởng thành, với băng thông kênh rộng... Đọc thêm
2022-04-11 10:32:26
Trung Quốc Mô-đun Demux 4 kênh CWDM Mux Siêu nhỏ gọn 1270nm 1610nm nhà máy sản xuất

Mô-đun Demux 4 kênh CWDM Mux Siêu nhỏ gọn 1270nm 1610nm

4/8/16/18 Kênh Ultra Compact CWDM Mux Demux 1270 ~ 1610nm 4/8/16/18 Kênh Siêu nhỏ gọn CWDM Mux Demux Dòng sản phẩm dựa trên công nghệ lọc màng mỏng và công nghệ nén đường dẫn quang không gian trống Các sản phẩm ... Đọc thêm
2022-04-11 10:31:20
Trung Quốc Mô-đun Demux DWDM Mux siêu nhỏ gọn ITU 100G 200G 8 12 16 kênh Mô-đun thụ động nhà máy sản xuất

Mô-đun Demux DWDM Mux siêu nhỏ gọn ITU 100G 200G 8 12 16 kênh Mô-đun thụ động

ITU 100G 200G Siêu nhỏ gọn DWDM Mux Demux 4/6/8/12/16 Kênh Mô-đun thụ động Dựa trên công nghệ TFF và Free-space, tận dụng bằng sáng chế của đường dẫn quang học Thiết kế Zig-Zag nhiều lớp và toàn bộ cấu trúc th... Đọc thêm
2022-04-11 10:30:25
Trung Quốc Rack Mount Passive CWDM Mux Demux Module AAWG Athermal 40CH 48CH 100GHz 200GHz LC UPC nhà máy sản xuất

Rack Mount Passive CWDM Mux Demux Module AAWG Athermal 40CH 48CH 100GHz 200GHz LC UPC

Rack Mount DWDM Athermal AAWG Mô-đun thụ động Gaussian Mux Demux 40CH 48CH 100GHz 200GHz LC / UPC Đặc trưng Khoảng cách kênh 100G / 200G ITUMất chèn thấpKênh cách ly caoĐộ ổn định và độ tin cậy cao Miếng dán ... Đọc thêm
2022-04-11 10:29:23
Page 1 of 12|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|