Nhà Sản phẩm

Kết nối sợi quang

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Kết nối sợi quang

(76)
Trung Quốc Mini IP SC Apc H IP67 Kết nối sợi quang kết nối nhanh nhà máy sản xuất

Mini IP SC Apc H IP67 Kết nối sợi quang kết nối nhanh

IP67 Lắp ráp trường chống nước ngoài trời kết nối nhanh mini IP SC apc H Connector Tương thích với Corning Optitap Adaptor IP67 Ngoài trời chống nước lắp ráp lĩnh vực kết nối nhanh is factory -terminated, it ... Đọc thêm
2020-06-11 17:17:03
Trung Quốc H Adaptor LSZH Jacket G652D G657A Đầu nối cáp quang nhà máy sản xuất

H Adaptor LSZH Jacket G652D G657A Đầu nối cáp quang

OptiTap mini SC apc kết nối nhanh tương thích Bộ chuyển đổi Corning H sử dụng hợp nhất miễn phí trên kết nối nhanh ngoài trời Đầu nối SC được gia cố có thể cài đặt ngoài trời được kết nối tại nhà máy, đầu nối đ... Đọc thêm
2020-06-11 17:17:06
Trung Quốc MINI SC Patch Chì Kết nối sợi quang kết nối trước nhà máy sản xuất

MINI SC Patch Chì Kết nối sợi quang kết nối trước

Đầu nối MINI SC không thấm nước được kết nối trước Dây dẫn Patch Field sử dụng đầu nối nhanh, tương thích với Corning hoặc Huawei Đầu nối SC được gia cố có thể cài đặt ngoài trời được kết nối tại nhà máy, đầu n... Đọc thêm
2020-06-11 17:17:09
Trung Quốc Kết nối sợi quang 250μM không thấm nước nhà máy sản xuất

Kết nối sợi quang 250μM không thấm nước

Thiết kế mới Sợi quang chống thấm nước mini SC APC Đầu nối nhanh Tương thích với bộ chuyển đổi đầu nối Corning H Waterproof outdoor Mini SC APC Fast filed assembly connector which compatiable with optitap ... Đọc thêm
2020-06-11 17:17:13
Trung Quốc FTTH Pre Bur Sợi quang Kết nối nhanh Kết nối nhanh SC APC Tuân thủ chuẩn nhà máy sản xuất

FTTH Pre Bur Sợi quang Kết nối nhanh Kết nối nhanh SC APC Tuân thủ chuẩn

SC APC FTTH lắp ráp nhanh cáp quang kết nối nhanh, 10 cái mỗi gói, chất lượng cao và tuân thủ chuẩn RoHS Các ứng dụng Băng thông rộng, CATV. FTTH & FTTx; Mạng quang thụ động; Đặc trưng Không cần epoxy và đánh b... Đọc thêm
2020-01-07 15:50:34
Trung Quốc Đầu nối cáp quang 0.9 / 2.0 / 3.0mm Pre-Polished Ferrule Field hội nhà máy sản xuất

Đầu nối cáp quang 0.9 / 2.0 / 3.0mm Pre-Polished Ferrule Field hội

0.9 / 2.0 / 3.0mm Đầu nối hội trường Ferrule được đánh bóng trước Đầu nối nhanh / nhanh, tùy chọn SC / FC / LC / ST Các ứng dụng Băng thông rộng, CATV. FTTH & FTTx; Mạng quang thụ động; Đặc trưng Không cần ... Đọc thêm
2020-01-07 15:50:35
Trung Quốc Trường Kết nối sợi quang có thể cài đặt Trường Chế độ đơn FC / SC / LC / ST FTTH Lắp ráp nhanh nhà máy sản xuất

Trường Kết nối sợi quang có thể cài đặt Trường Chế độ đơn FC / SC / LC / ST FTTH Lắp ráp nhanh

Lĩnh vực kết nối nhanh có thể cài đặt, nhà máy kết nối nhanh FC / SC / LC / ST FTTH từ Trung Quốc Đặc trưng Dễ dàng cài đặt, chấm dứt sợi nhanh chóng và dễ dàng trong lĩnh vực này. Kết nối nhanh và lặp lại, Kh... Đọc thêm
2020-01-07 15:50:35
Trung Quốc Kết nối nhanh cáp quang FTTH SC nhà máy sản xuất

Kết nối nhanh cáp quang FTTH SC

Đầu nối nhanh cáp quang FTTH SC có thể cung cấp việc kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi quang tại hiện trường.Có sẵn các tùy chọn cho 900 micron cho phép trình cài đặt kết thúc và kết nối trong vài phút t... Đọc thêm
2020-12-09 21:12:32
Trung Quốc ESC250D FTTH Đầu nối nhanh cáp quang có thể cài đặt SC / UPC nhà máy sản xuất

ESC250D FTTH Đầu nối nhanh cáp quang có thể cài đặt SC / UPC

Đầu nối nhanh cáp quang có thể lắp đặt tại trường ESC250D FTTH SC / UPC được chế tạo với các ống xoắn Zirconia chất lượng cao và chính xác, đồng thời cung cấp kết nối có độ tin cậy cao trong hầu hết các ứng d... Đọc thêm
2020-12-09 20:20:26
Trung Quốc Kết nối nhanh Kết nối sợi quang SC / UPC SC / APC Kết thúc dễ dàng cho cáp thả nhà máy sản xuất

Kết nối nhanh Kết nối sợi quang SC / UPC SC / APC Kết thúc dễ dàng cho cáp thả

kết nối nhanh chóng kết nối cáp quang, SC / APC SC / UPC kết nối cáp quang có thể cài đặt nhanh chóng, kết thúc nhanh chóng và dễ dàng Loại đầu nối quang trường này được thiết kế để kết thúc trường đơn và nhanh ... Đọc thêm
2020-01-07 15:50:35
Page 1 of 8|< 1 2 3 4 5 6 7 8 >|