Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi sợi quang

(93)
Trung Quốc Optitap IP67 SC APC Simplex Fiber Optic Adaptor nhà máy sản xuất

Optitap IP67 SC APC Simplex Fiber Optic Adaptor

Optitap tương thích chống nước ngoài trời IP67 mini SC APC Simplex sợi quang Bộ chuyển đổi này cung cấp các giải pháp cài đặt nhanh chóng và có hiệu suất tốt khi giao phối với ổ cắm H, nó có thể tương thích với ... Đọc thêm
2020-08-03 15:01:39
Trung Quốc 0,25dB IP67 Super Tap FTTA Bộ điều hợp quang LC đôi nhà máy sản xuất

0,25dB IP67 Super Tap FTTA Bộ điều hợp quang LC đôi

IP67 Bộ chuyển đổi cáp quang song công SuperTap LC ngoài trời Bộ chuyển đổi này cung cấp các giải pháp cài đặt nhanh chóng và có hiệu suất tốt khi giao phối với ổ cắm H, nó có thể tương thích với tất cả các sản ... Đọc thêm
2020-08-03 15:03:44
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi quang IP67 ODVA SC LC MPO nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi sợi quang IP67 ODVA SC LC MPO

Ổ cắm / bộ chuyển đổi IP67 ODVA SC LC MPO ngoài trời Ổ cắm / bộ chuyển đổi ODVA dành cho ứng dụng CPRI, được sử dụng rộng rãi trong trạm gốc 3G, 4G và WIMAX, Evolution dài hạn (LTE) và Thiết bị vô tuyến từ xa ... Đọc thêm
2020-08-03 15:06:35
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi quang LC Bộ ghép nối sợi quang SM / MM / OM3 / OM4 / OM5 Với màn trập kim loại, bảo vệ bụi và bảo vệ mắt nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi sợi quang LC Bộ ghép nối sợi quang SM / MM / OM3 / OM4 / OM5 Với màn trập kim loại, bảo vệ bụi và bảo vệ mắt

Bộ chuyển đổi sợi quang LC Bộ ghép nối sợi quang SM / MM / OM3 / OM4 / OM5 Với màn trập kim loại, bảo vệ bụi và bảo vệ mắt Đặc trưng Mất chèn thấp và tổn thất cao Độ tin cậy cao và khả năng thay thế tốt Độ nhạy ... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:03
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi quang lai LC Nữ sang SC Nam, sợi quang đơn mode sc sang bộ chuyển đổi lc đơn giản / song công, mất chèn thấp nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi sợi quang lai LC Nữ sang SC Nam, sợi quang đơn mode sc sang bộ chuyển đổi lc đơn giản / song công, mất chèn thấp

Bộ chuyển đổi sợi quang lai LC Nữ sang SC Nam, sợi quang đơn mode sc sang bộ chuyển đổi lc đơn giản / song công, mất chèn thấp Bộ điều hợp sợi quang thường được thiết kế để kết nối hai dây cáp quang với nhau. ... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:08
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi LC Quad Double Deck 4 Port, Singlemode SM / OM3 / OM4 Bền, cho các ứng dụng mật độ cao nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi sợi LC Quad Double Deck 4 Port, Singlemode SM / OM3 / OM4 Bền, cho các ứng dụng mật độ cao

Bộ chuyển đổi sợi LC Quad Double Deck 4 Port, Singlemode SM / OM3 / OM4 Bền, cho các ứng dụng mật độ cao Bộ điều hợp Quad LC mới cung cấp nhiều tùy chọn kết nối từ một bộ điều hợp duy nhất Được thiết kế cho các ... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:13
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang Quad / duplex LC với Shutter bên trong, được thiết kế để bảo vệ chống bụi và laser nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang Quad / duplex LC với Shutter bên trong, được thiết kế để bảo vệ chống bụi và laser

Bộ chuyển đổi cáp quang Quad / duplex LC với Shutter bên trong, được thiết kế để đảm bảo an toàn cho mắt và đầu nối Với các thiết bị hoạt động ngày càng mạnh mẽ đang được sử dụng trong các nền tảng mạng và viễn ... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:23
Trung Quốc Bộ kết hợp lai giữa nam và nữ SC, Bộ chuyển đổi sợi quang SC sang song công SC sang LC, Singlemode / Multimode, loại PC / APC nhà máy sản xuất

Bộ kết hợp lai giữa nam và nữ SC, Bộ chuyển đổi sợi quang SC sang song công SC sang LC, Singlemode / Multimode, loại PC / APC

Bộ kết hợp lai giữa nam và nữ SC / LC, Bộ chuyển đổi quang sợi đôi sang đơn giản SC sang LC, Singlemode / Multimode, PC / APC Bộ chuyển đổi sợi lai Nam-Nữ (Bộ chuyển đổi sợi lai loại Build-out) là bộ chuyển đổi ... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:41
Trung Quốc Bộ chuyển đổi sợi lai FC sang LC từ nam sang nữ / đơn giản, singlemode, vỏ nhựa / kim loại, mất chèn thấp nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi sợi lai FC sang LC từ nam sang nữ / đơn giản, singlemode, vỏ nhựa / kim loại, mất chèn thấp

Bộ chuyển đổi sợi lai FC sang LC từ nam sang nữ, song song, vỏ bọc bằng nhựa / kim loại, mất chèn thấp Bộ điều hợp lai của chúng tôi tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng và có sẵn ở chế độ ... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:46
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cáp quang Singlemode sc sang lc, Bộ kết nối cáp quang duplex / Simplex SC Bộ chuyển đổi lai nam sang LC nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cáp quang Singlemode sc sang lc, Bộ kết nối cáp quang duplex / Simplex SC Bộ chuyển đổi lai nam sang LC

Bộ chuyển đổi cáp quang Singlemode sc sang lc, Bộ kết nối cáp quang sợi đôi / Simplex SC Bộ chuyển đổi lai nam sang LC Bộ điều hợp cáp quang từ nam sang nữ thích ứng rẻ tiền với các thiết bị kết nối với thiết b... Đọc thêm
2020-07-28 13:07:49
Page 1 of 10|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|