Nhà Sản phẩm

Bộ lưu thông sợi quang

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ lưu thông sợi quang

(12)
Trung Quốc Phân cực 1064nm Duy trì mạch quang Panda Fiber 300mW nhà máy sản xuất

Phân cực 1064nm Duy trì mạch quang Panda Fiber 300mW

3 cổng Phân cực Duy trì bộ tuần hoàn quang là một thiết bị vi quang 3 cổng được xây dựng bằng sợi PM.PM Circulator truyền một tín hiệu từ cổng1 đến cổng2 và truyền một tín hiệu khác từ cổng2 đến cổng3 trong khi ... Đọc thêm
2022-05-06 13:42:51
Trung Quốc ROHS 1550nm Bộ lưu thông quang 3 cổng Duy trì phân cực nhà máy sản xuất

ROHS 1550nm Bộ lưu thông quang 3 cổng Duy trì phân cực

Phân cực Duy trì bộ tuần hoàn quang là một thiết bị vi quang được chế tạo bằng sợi PM.3 Port PM Circulator truyền một tín hiệu từ cổng1 đến cổng2 và truyền một tín hiệu khác từ cổng2 đến cổng3.4 cổng Phân cực ... Đọc thêm
2021-11-01 17:21:23
Trung Quốc Bộ lưu điện quang 30W FC APC 1064nm 1030nm 980nm cho bộ khuếch đại laser nhà máy sản xuất

Bộ lưu điện quang 30W FC APC 1064nm 1030nm 980nm cho bộ khuếch đại laser

Bộ lưu điện quang công suất cao 10W 20W 30W của Unifiber là thiết bị ba cổng không tương hỗ, một chiều, được sử dụng trong nhiều loại thiết lập quang học.Có bước sóng trung tâm 1064, 1030nm.Do tính cách ly cao ... Đọc thêm
2021-10-08 12:08:43
Trung Quốc Bộ lưu thông quang LC APC 1610nm Bộ lưu thông quang phân cực PDL thấp Bộ lưu thông không nhạy cảm nhà máy sản xuất

Bộ lưu thông quang LC APC 1610nm Bộ lưu thông quang phân cực PDL thấp Bộ lưu thông không nhạy cảm

Bộ lưu điện quang học sử dụng các thiết kế độc quyền và bao bì vi quang học liên kết kim loại.Đó là một thành phần nhỏ gọn, hiệu suất cao, với độ cách ly cao, suy hao chèn thấp, PDL thấp, độ ổn định và độ tin c... Đọc thêm
2021-08-11 18:24:12
Trung Quốc Phân cực 3 cổng Duy trì mạch quang 1310nm 1550nm nhà máy sản xuất

Phân cực 3 cổng Duy trì mạch quang 1310nm 1550nm

1310nm 1550nm 3 cổng duy trì phân cực 3 cổng là một thành phần sóng ánh sáng hiệu suất cao nhỏ gọn định tuyến tín hiệu đến từ Cổng 1 đến Cổng 2 và tín hiệu đến Cổng 2 đến Cổng 3. Nó có tính năng suy hao chèn th... Đọc thêm
2021-06-10 17:05:31
Trung Quốc 1060nm Ba cổng phân cực Insensitive Circulator Đầu nối LC nhà máy sản xuất

1060nm Ba cổng phân cực Insensitive Circulator Đầu nối LC

Bộ tuần hoàn quang không nhạy phân cực 1060nm sử dụng các thiết kế độc quyền và bao bì vi quang liên kết kim loại.Nó cung cấp khả năng suy hao chèn thấp, cách ly dải tần rộng, PDL thấp, ổn định nhiệt độ tuyệt v... Đọc thêm
2021-05-10 17:12:19
Trung Quốc Bộ lưu thông quang học không nhạy CATV 1625nm Ba cổng Phân cực nhà máy sản xuất

Bộ lưu thông quang học không nhạy CATV 1625nm Ba cổng Phân cực

Bộ tuần hoàn quang 3 cổng là thành phần sóng ánh sáng hiệu suất cao nhỏ gọn truyền tín hiệu đến từ cổng 1 đến cổng 2, đồng thời truyền tín hiệu đến khác từ cổng 2 sang cổng 3. Thành phần này cung cấp khả năng c... Đọc thêm
2021-04-25 18:43:13
Trung Quốc 900um Pigtail ST FC 3 cổng lưu thông quang 1310 / 1550nm nhà máy sản xuất

900um Pigtail ST FC 3 cổng lưu thông quang 1310 / 1550nm

Mini Fiber Optic Circulator là một thành phần sóng ánh sáng nhỏ gọn, hiệu suất cao định tuyến tín hiệu đến từ Cổng 1 đến Cổng 2 và tín hiệu đến Cổng 2 đến Cổng 3. Thành phần này cung cấp khả năng cách ly cao, ... Đọc thêm
2021-04-25 18:42:19
Trung Quốc SC UPC 4 Cổng Phân cực Mạch quang học 1310nm nhà máy sản xuất

SC UPC 4 Cổng Phân cực Mạch quang học 1310nm

Bộ lưu thông quang duy trì phân cực là một thành phần sóng ánh sáng hiệu suất cao nhỏ gọn định tuyến tín hiệu đến từ Cổng 1 đến Cổng 2 và tín hiệu đến Cổng 2 đến Cổng 3. Thành phần này cung cấp khả năng cách ly ... Đọc thêm
2021-04-25 18:41:34
Trung Quốc 3 cổng phân cực quang không nhạy cảm cho hệ thống DWDM nhà máy sản xuất

3 cổng phân cực quang không nhạy cảm cho hệ thống DWDM

Chế độ đơn 3 cổng Bộ lưu thông quang học không nhạy cảm 1550nm cho hệ thống DWDM Bộ tuần hoàn quang không nhạy phân cực sử dụng các thiết kế độc quyền và bao bì vi quang liên kết kim loại.Nó cung cấp khả năng ... Đọc thêm
2021-02-24 17:32:01
Page 1 of 2|< 1 2 >|