Nhà Sản phẩm

Cáp quang hội

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp quang hội

(153)
Trung Quốc Lắp ráp dây vá bọc thép quân sự ngoài trời 200-500m với cuộn di động nhà máy sản xuất

Lắp ráp dây vá bọc thép quân sự ngoài trời 200-500m với cuộn di động

Lắp ráp cáp quang bọc thép chiến thuật quân sự ngoài trời 4/6/12 lõi FC / ST TPU Jacket 200 ~ 500m với cuộn cáp di động Dây vá bọc thép chiến thuật quân sự ngoài trời có thể được đặt trong tất cả các loại môi ... Đọc thêm
2022-05-06 13:57:34
Trung Quốc Lắp ráp cáp thả SST phẳng có thể điều chỉnh được kết nối trước 24AWG 50F nhà máy sản xuất

Lắp ráp cáp thả SST phẳng có thể điều chỉnh được kết nối trước 24AWG 50F

Cáp thả phẳng Toneable mini LT cung cấp giải pháp cáp quang nhỏ gọn, bền và dễ định vị ở một nơi thực sự dễ tiếp cậnsự thi công.Thiết kế dạng màng của cáp quang cho phép dễ dàng tách dây định vị khỏi vỏ cáp ch... Đọc thêm
2022-05-06 12:51:30
Trung Quốc Lắp ráp cáp quang bọc thép chiến thuật SC / LC với ống dẫn linh hoạt nhà máy sản xuất

Lắp ráp cáp quang bọc thép chiến thuật SC / LC với ống dẫn linh hoạt

Chất lượng cao IP68 Bộ dây / cáp sợi quang chống thấm nước với ống dẫn linh hoạtĐược thiết kế để tránh hư hỏng trong việc kéo cáp quang khi sử dụng.Cáp có bọc thép chất lượng cao được bảo vệ và 2/4/6/8/12/24 ho... Đọc thêm
2022-05-06 12:50:13
Trung Quốc FTTH Outdoor Huawei Mini Round Drop Cable Patch Cord 5.0mm SC / APC nhà máy sản xuất

FTTH Outdoor Huawei Mini Round Drop Cable Patch Cord 5.0mm SC / APC

Cáp thả được kết nối trước FTTH-Ngoài trời-1 lõi-Một đầu cứng SC / APC-GJYFXJH-1B6a2-5mm-Dây LP, SC / APC ngoài trời, /, Chế độ đơn, G.657A2,5mm, Cáp ống trung tâm, LSZH , ODN, là đầu nối Chống nước IP67 ngoài ... Đọc thêm
2022-05-06 12:10:38
Trung Quốc FTTA ngoài trời CPRI Patch Dây IP67 Chống thấm nước, RRU 7.0mm Cáp quang bọc thép nhà máy sản xuất

FTTA ngoài trời CPRI Patch Dây IP67 Chống thấm nước, RRU 7.0mm Cáp quang bọc thép

Dây vá sợi quang ngoài trời FTTA CPRI có sẵn trong kết hợp 2 lõi và 4 lõi có thể mang tín hiệu điều khiển hoặc thông báo với mức suy hao tối thiểu.Dây vá sợi quang ngoài trời FTTA được thiết kế để phân phối và ... Đọc thêm
2022-05-06 12:04:58
Trung Quốc Cáp thả phẳng điện môi SST 4,5x9,8mm G657A2 100ft Toneable nhà máy sản xuất

Cáp thả phẳng điện môi SST 4,5x9,8mm G657A2 100ft Toneable

FTTH FTTx 4,5 * 9,8mm SST Cáp thả phẳng có thể kích hoạt với dây cooper Cáp phẳng sợi quang* Tương thích với Corning-OptiTap và H-Connector;* Chiều dài cáp 100ft, 200ft, 300ft, 500ft, 1000ft hoặc tùy chỉnh;* Nh... Đọc thêm
2022-05-06 11:51:41
Trung Quốc Lắp ráp cáp quang TV trong nhà Cáp quang chủ động HDMI 2.0 tốc độ cao 4k 8K nhà máy sản xuất

Lắp ráp cáp quang TV trong nhà Cáp quang chủ động HDMI 2.0 tốc độ cao 4k 8K

Cáp quang chủ động HDMI 2.0 tốc độ cao 4k 8K Cáp quang chủ động HDMI 2.0 là cáp quang dựa trên công nghệ lõi độc nhất 45 ° FA đã được cấp bằng sáng chế.Nó SỬ DỤNG cáp quang làm phương tiện truyền tín hiệu HD, h... Đọc thêm
2022-04-11 10:12:31
Trung Quốc FTTA CPRI Patch Cord Ngoài trời Chống nước IP68 PDLC DLC GYFJH Chế độ đơn G657A2 nhà máy sản xuất

FTTA CPRI Patch Cord Ngoài trời Chống nước IP68 PDLC DLC GYFJH Chế độ đơn G657A2

FTTA CPRI Chống thấm ngoài trời IP68 PDLC-DLC GYFJH Chế độ đơn G657A2 BBU / RRU Dây vá sợi quang Dây cáp quang ngoài trời FTTA CPRI là thiết kế lý tưởng cho các ứng dụng cáp quang ngoài trời.Sản phẩm như vậy có ... Đọc thêm
2022-04-11 10:10:00
Trung Quốc G657A2 FTTH Drop Cable Pigtail 50m IP68 OSP Huawei Mini SC APC được kết nối trước nhà máy sản xuất

G657A2 FTTH Drop Cable Pigtail 50m IP68 OSP Huawei Mini SC APC được kết nối trước

Cáp thả phẳng IP68 OSP ngoài trời được kết nối trước Huawei Mini SC APC 1F G657A2 FTTH Cáp thả Pigtail 50M Đuôi cáp thả phẳng ngoài trời Mini SC tương thích với Huawei cho phép cài đặt và kết thúc FTTx (Fiber... Đọc thêm
2022-04-11 10:06:59
Trung Quốc Cáp kết hợp Singlemode G657A1 Cáp quang tổng hợp 10AWG nhà máy sản xuất

Cáp kết hợp Singlemode G657A1 Cáp quang tổng hợp 10AWG

Lắp ráp cáp lai, hộp OVP đến RRU, 4X10AWG, 4 sợi, áo khoác PE, áo giáp nhôm, đầu nối PDLC Uniboot LC, 20 ft Lắp ráp cáp lai, hộp OVP đến RRU, 4X10AWG, 4 sợi, áo khoác PE, áo giáp nhôm, đầu nối PDLC Uniboot LC, ... Đọc thêm
2022-03-21 14:32:25
Page 1 of 16|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|