Nhà Sản phẩmMáy thu phát sợi quang

Bộ thu phát sợi Ethernet 100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm

Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Trung Quốc Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd Chứng chỉ
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát sợi Ethernet 100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm

100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm Ethernet Fiber Transceiver
100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm Ethernet Fiber Transceiver 100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm Ethernet Fiber Transceiver

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát sợi Ethernet 100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: UNIFIBER-OEM
Chứng nhận: CE RoHS FCC
Số mô hình: 100G QSFP28
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 5 cái
Giá bán: Negotiable
chi tiết đóng gói: gói cá nhân
Thời gian giao hàng: 5 ~ 7 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L / C, T / T
Khả năng cung cấp: 500 CÁI / NGÀY
Chi tiết sản phẩm
Bước sóng: 1310nm Tốc độ dữ liệu: 100g
Khoảng cách truyền: 2km Giao diện: LC song công
Chứng nhận: CE RoHS FCC Nhãn hiệu: Có thể được tùy chỉnh
Yếu tố hình thức: QSFP28 DDM / DOM: được hỗ trợ
Loại transimitter: LAN WDM DML Sự tiêu thụ năng lượng: 3,5W
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát sợi quang 100GBASE

,

Bộ thu phát Ethernet 1310nm

100GBASE CWDM4 QSFP28 Bộ thu phát sợi ethernet 1310nm 2km

Nó là một bộ thu phát QSFP28 bốn kênh, có thể cắm, LC, sợi quang cho các ứng dụng Ethernet 100G.Mô-đun quang song công hoàn toàn QSFP28 cung cấp 4 kênh truyền và nhận độc lập, mỗi kênh có khả năng hoạt động 26Gbps cho tốc độ dữ liệu tổng hợp 104Gbps 2km bằng sợi quang chế độ đơn.Các mô-đun này được thiết kế để hoạt động trên các hệ thống sợi quang chế độ đơn sử dụng mảng laser DFB 1271nm-1331nm.QSFP28 CWDM4 là một loại máy thu phát giúp tăng mật độ cổng và tổng tiết kiệm chi phí hệ thống.Chúng tương thích với QSFP28 MSA, CWDM4 MSA và các phần của IEEE P802.3bm.

 

Đặc trưng
Mô-đun thu phát song công toàn bộ bốn kênh
Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 26Gbit / s trên mỗi kênh
Lên đến 2km truyền sợi quang chế độ đơn
Tiêu thụ điện năng thấp <3,5W
Nhiệt độ vỏ máy hoạt động 0oC đến + 70oC
Điện áp cung cấp 3,3V
Tuân thủ RoHS 6
Yếu tố hình thức QSFP có thể cắm nóng
Ổ cắm kết nối LC
Chức năng chẩn đoán kỹ thuật số tích hợp


Các ứng dụng
100G Ethernet
Kết nối tốc độ cao độc quyền
Trung tâm dữ liệu
Ứng dụng CWDM4 100G với FEC

 

Sơ đồ khối của thu phát

 

 

 

 

 

Thông số kỹ thuật Tốc độ dữ liệu Bước sóng Chất xơ Khoảng cách Quang Năng lượng TX Rx Sens. Nhiệt độ.
(bps) (bước sóng) Kiểu Comp. (dBm) (dBm) (℃)
QSFP28 SR4 100G 850 MMF 8 lần OM3 70 m VCSEL -6 ~ 2,4 -10.3 ~ 2.4 0 ~ 70
OM4 100 m
QSFP28 IR4 PSM 100G 1310 8 SMF 2 km DML / PIN -8,4 ~ 2,4 -11 0 ~ 70
QSFP28 CWDM4 100G CWDM 2 lần 2 km DML / PIN -6,5 ~ 2,5 -10 ~ 2,5 0 ~ 70
QSFP28 IR4 100G VĐV 2 lần 2 km DML / PIN -6,5 ~ 2,5 -10 ~ 2,5 0 ~ 70
LR4 100G VĐV 2 lần 10 km DML / PIN -4,3 ~ 4,5 -10,6 ~ 4,5 0 ~ 70
ELR4 + 100G VĐV 2 lần 20 km DML / PIN -2,5 ~ 4,5 -14,5 ~ 4,5 0 ~ 70
ER4 * 100G VĐV 2 lần 30 ~ 40 km EML / APD -2,5 ~ 2,9 -20,5 ~ -3,5 0 ~ 70

 

Bộ thu phát sợi Ethernet 100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm 0Bộ thu phát sợi Ethernet 100GBASE CWDM4 QSFP28 DOM 1310nm 1

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Unifiber Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: Kerry Sun

Tel: +86-135-9019-2305

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)